Nimepata taarifa FCC washakamilisha kila kitu – Manara (+Video)

https://t0gkj99krb24.com/hibssfu8iy?key=1199603a84856e9c90eef355de1b36a5

”Juzi nimepata taarifa kuwa FCC wameshakamilisha kila kitu, baada ya muda si mrefu nadhani uwekezaji utaanza hayo mengine yatafuata,”- Haji Manara

The post Nimepata taarifa FCC washakamilisha kila kitu – Manara (+Video) appeared first on Bongo5.com.

Previous Entries Massage zako ninazo, nitakuzalilisha – Manara (+Video) Next Entries MAJALIWA: WIZARA YA KILIMO SIMAMIENI KILIMO CHA NGANO NA ZABIBU