TATIZO LA  UPUNGUFU WA NGUVU ZA  KIUME  NA MAUMBILE MADOGO YA UUM LIMEKUWA KUBWA KWA LIKA ZOTE HAPA KWETU NA DUNIANI KOTE.TATIZO SI TATIZOHILI BALI NI ILE TIBA SAHIHI YA MATATIZO HAYA CHANZO CHAKE NA VISABABISHI VYAKE.

Dalili:cmwili  kuchoka,maumivu ya mgogo na kiuno, kutopata choo vizuri hata ukipata choo kinakuwa kigum au gololi kama mavi ya mbuzi.
Misuli ya uume kulegea na kusinyaa hata uume na kulegea na kushindwa kufika kileleni.
Miguu kuuma na kuwaka moto.

TIBA YAKE:AMSHA MZUKA 3mix.Ni dawa pekee inayoweza kutibu matatizo haya inarudisha nguvu za kiume mara dufu na kufanya urudie tendo la ndoa mara tatu bila kuchoka.

NZAGANILO ni dawa inyorefusha na kunenepesha uume hadi nchi 7 hadi 8 na kunenepesha kwa cm4 na kukupa umbila la uhakika.Itumia tiba hii kuokowa ndoa yako na kuokoa kukimbiwa na umpendea.

NZUNYA ni dawa nyemelezi otowa mafanikio na utajiri kwa watu walioshindwa kufanikiwa kimaisha.

MWITI ni dawa ya mvuto kumvuta umpendae na kumrudisha alie mbali na atakutimizia ahadi zote awe mwanamke au mwanaume.KISUKARI:tunayo dawa ya MTI MKULU,inayotibu na kuzalisha insulin kwa wingi na kukufanya mwenye tatizo hili kupona kabisa ugonjwa wa kisukari,kwani husababisha misuli ya mwili kutofanya kazi vizuri,

WASILIANA NA MZEE ALLY AKUTATULIE MATATIZO YAKO HATA KAMA UMEHANGAIKA PASIPO MAFANIKIO SASA UMEFANIKIWA LEO PIGA SIM  0789741616/0764971587 AU FIKA OFISIN MBAGALA ZAKIEM